| Vật liệu | Polyamide 6/66 nylon6/66 PA6/66 |
|---|---|
| Số lượng sợi | 1 |
| Loại sợi | Dây tóc |
| Hình thức | Viên nhựa nylon6 |
| Cấp | Đúc phun |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| biểu tượng | OEM |
|---|---|
| Cách sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| đóng gói | 80g-2500g |
| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| Độ dày | Người yêu cầu |
| Ứng dụng | trang trí may mặc |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều dài | 200 mét |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Ứng dụng | máy đùn |
|---|---|
| dễ cháy | Không bắt lửa |
| Chiều kính | 0,1mm |
| Tính năng | sợi carbon gia cố |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |