| Đặc điểm | Tốt lắm. |
|---|---|
| xoắn | Không có |
| Loại sợi | Bệnh tăng bạch cầu đơn nhân |
| Mật độ | 1.14 |
| Độ bền kéo | Cao |
| Loại sợi | Ni lông 6 |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng, Đen, Tùy chỉnh |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | 15D/1F |
| Ngang nhau | Mượt mà |
| Thông số kỹ thuật | 50D |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | 15D/1F |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 50D |
| Loại | dây cước |
| Tên mặt hàng | Sợi acrylic |
| Loại sợi | Ni lông 6 |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | Oem |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |