| Kháng tia cực tím | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, đen, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, v.v. |
| Chiều kính | 0,1mm-3,0mm |
| kéo dài | Cao |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Kháng tia cực tím | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, đen, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, v.v. |
| Chiều kính | 0,1mm-3,0mm |
| kéo dài | Cao |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Chiều kính | 0,08mm |
|---|---|
| Dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi đứt | ≥ 20% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 20% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 20% |
| Đường kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| Tỉ trọng | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi nghỉ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Đường kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| Tỉ trọng | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi nghỉ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |