| Độ bền kéo | ≥ 1,5 GPa |
|---|---|
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Chống tia cực tím | Xuất sắc |
| Kháng thời tiết | Xuất sắc |
| Lớp chất lượng | AA |
|---|---|
| Chiều kính | 0,08-0,5mm |
| Phong cách | dây tóc |
| kéo dài | Mức thấp |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Tính năng | Độ bền cao, độ giãn dài thấp |
|---|---|
| Chất lượng | Lớp AAA |
| Chống tia cực tím | Xuất sắc |
| Giảm nhiệt khô | 8-16% ((200 °C/15 phút) |
| Gói | hộp |
| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| kháng hóa chất | Tốt lắm. |
| kéo dài | 10-25 % |
| khả năng chịu nhiệt | Tốt lắm. |
| Giảm nhiệt khô | 8-16% ((200 °C/15 phút) |
| Mã HS | 5404110010 |
|---|---|
| Ngang nhau | Mượt mà |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Vận chuyển | Giao hàng trong vòng 15 ngày sau khi thanh toán |
| Bao bì | Thùng carton, pallet, tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Mạng lưới, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | như khách hàng |
| kéo dài | 80% |
| Vật liệu | HDPE |
| Điểm nóng chảy | 120-140℃ |
| mài mòn | Khả năng chống mài mòn cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Chiều dài | độ dài khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| độ bền kéo | Độ bền kéo cao |
| Chống tĩnh điện | chống tĩnh điện tốt |
|---|---|
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
| Đếm | Số lượng khác nhau |
| Khả năng nhuộm | khả năng nhuộm tốt |
| độ đàn hồi | Độ đàn hồi cao |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |