| Máy làm sợi | Người yêu cầu |
|---|---|
| độ bền của sợi | Cao |
| ẩm của sợi | Cao |
| Đường kính sợi | Người yêu cầu |
| Số lượng sợi | Người yêu cầu |
| Chiều kính | 0,1mm |
|---|---|
| Sử dụng | Màng lọc |
| Bao bì | Vải Bobbin |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Ứng dụng | máy đùn |
| Loại | dây cước |
|---|---|
| kéo dài | 30% |
| Ứng dụng | máy đùn |
| Tính năng | sợi carbon gia cố |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |
| Vật liệu | sợi tổng hợp |
|---|---|
| Độ giãn dài sợi | Cao |
| Co rút sợi | Mức thấp |
| độ bền của sợi | Cao |
| Kết cấu sợi | Mượt mà |
| Ứng dụng | máy đùn |
|---|---|
| Chiều kính | 0,1mm |
| Mật độ | 1,14 g/cm3 |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Độ bền kéo | 500 MPa |
| Chống tia cực tím | Tốt lắm. |
|---|---|
| Mã HS | 5404110010 |
| Sử dụng | Màng lọc |
| Sự linh hoạt | Cao |
| kéo dài | 30% |
| Mật độ | 1,14 g/cm3 |
|---|---|
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Mã HS | 5404110010 |
| Loại | dây cước |
| Bao bì | Vải Bobbin |
| Vật liệu | 100% nylon hoặc Polyester |
|---|---|
| Loại sợi | Nylon 6 |
| Mẫu | Thô |
| Tính năng | Độ bền cao |
| Xoắn | không xoắn |
| Vật liệu | 100% nylon |
|---|---|
| Loại sợi | Dây tóc |
| Phong cách | Monofilament |
| Xoắn | 1300 tmp xoắn |
| Ngang nhau | 99% |
| Đường kính | 0,08mm, 0,10mm, 0,12mm |
|---|---|
| Denier | 50D, 80D, 100D |
| Vật liệu | 100% nylon hoặc Polyester |
| Loại sợi | Nylon 6 |
| Mẫu | Thô |