| Bao bì | ống chỉ |
|---|---|
| Sức mạnh | Cao |
| Số lượng | 1 miếng |
| Độ bền | lâu dài |
| Chiều dài | 200 mét |
| Vật liệu | 100% PVA |
|---|---|
| Số lượng sợi | 2F |
| Loại sợi | kéo thành sợi |
| Nước hòa tan | Đúng |
| co rút thấp | Đúng |
| Vật liệu | 100% polyester |
|---|---|
| Số lượng sợi | 1F |
| Loại sợi | FDY, Dây tóc |
| Đường kính | 0,08mm, 0,10mm, 0,11mm, 0,12mm, 0,15mm, 0,18mm, 0,20mm, 0,25mm |
| Ngang nhau | Độ đồng đều tuyệt vời |
| Số lượng sợi | 1F |
|---|---|
| Loại sợi | FDY, Dây tóc |
| Vật liệu | 100% polyester |
| Đường kính | 0,08mm 0,10mm 0,11mm 0,12mm 0,15mm 0,18mm 0,20mm 0,25mm |
| Xoắn | Không twisted |
| Ứng dụng | Mạng lưới, v.v. |
|---|---|
| Màu sắc | như khách hàng |
| kéo dài | 80% |
| Vật liệu | HDPE |
| Điểm nóng chảy | 120-140℃ |
| Vật liệu | 100% polypropylen |
|---|---|
| Loại sợi | FDY |
| Mẫu | Thô |
| Phong cách | Sợi Slub |
| Kỹ thuật | Kết thúc mở / OE |
| Vật liệu | 100% PVA |
|---|---|
| Loại sợi | kéo thành sợi |
| Kỹ thuật | Vòng quay |
| Số lượng sợi | 2F |
| Mẫu | Thô |
| Vật liệu | 100% nylon |
|---|---|
| Loại sợi | Dây tóc |
| Mẫu | Thô |
| Phong cách | sợi ưa thích |
| Xoắn | Không có |
| Vật liệu | 100% Polypropylen (PP) |
|---|---|
| Loại sợi | Monofilament |
| Tùy chọn đường kính | 0,16mm, 0,20mm, 0,22mm |
| Mẫu | Trắng trắng |
| Màu sắc | có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Tay áo, dây thừng, bàn chải, bộ lọc công nghiệp, đan, dệt |
|---|---|
| Kháng tia cực tím | Xuất sắc |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| Kháng hóa chất | Tốt |
| Màu sắc | Trong suốt, Đen |