| Tỉ trọng | 0,92 G/cm3 |
|---|---|
| Đường kính | 0.08mm-0.3mm |
| đóng gói | Vải Bobbin |
| Kháng hóa chất | Chống hóa chất tuyệt vời |
| Vật liệu | PET (polyetylen terephthalate) |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Sợi kháng mài mòn | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt của sợi | Cao |
| độ bền của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Tính năng | Cường độ cao |
| Vật liệu | Nylon |
| Bao bì | hình nón chữ Y |
| Sử dụng | Dệt kim |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Sợi kháng mài mòn | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt của sợi | Cao |
| độ bền của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| Kháng tia cực tím | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | trắng, đen, đỏ, xanh dương, xanh lá cây, vàng, v.v. |
| Chiều kính | 0,1mm-3,0mm |
| kéo dài | Cao |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Loại | Sợi chỉ một sợi |
| Sức mạnh phá vỡ | Cao |
| Màu sắc | Lời yêu cầu |
| kéo dài | hihg |
| biểu tượng | OEM |
|---|---|
| Cách sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| đóng gói | 80g-2500g |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Logo | Oem |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |