| Sức mạnh | Độ bền kéo cao |
|---|---|
| Người từ chối | 50D-300D |
| Vật liệu | PET (Polyethylene Terephthalate) |
| Bao bì | Vải Bobbin |
| xoắn | Độ xoắn thấp |
| Tính năng | Độ thấm không khí lớn |
|---|---|
| Mật độ | 0,92 G/cm3 |
| khả năng chịu nhiệt | Khả năng chịu nhiệt cao |
| Người từ chối | 50D-300D |
| sức mạnh của nút thắt | Sức mạnh của nút thắt |
| Sử dụng | Vành đai khô polyester Spriral |
|---|---|
| xoắn | Độ xoắn thấp |
| Chiều kính | 0.08mm-0.3mm |
| Màu sắc | Trắng, đen hoặc tùy chỉnh |
| Sức mạnh | Độ bền kéo cao |
| kéo dài | Độ giãn dài thấp |
|---|---|
| Vật liệu | PET (Polyethylene Terephthalate) |
| sức mạnh của nút thắt | Sức mạnh của nút thắt |
| khả năng chịu nhiệt | Khả năng chịu nhiệt cao |
| Tính năng | Độ thấm không khí lớn |
| Vật liệu | PET (Polyethylene Terephthalate) |
|---|---|
| Người từ chối | 50D-300D |
| Bao bì | Vải Bobbin |
| Chiều kính | 0.08mm-0.3mm |
| Màu sắc | Trắng, đen hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 20% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 20% |
| Đường kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| Tỉ trọng | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi nghỉ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Đường kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Độ dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Xuất sắc |
| Tỉ trọng | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi nghỉ | ≥ 45% |