| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Chiều kính | 0,3mm-0,8mm |
|---|---|
| Khả năng dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥ 45% |
| Loại sợi | Bệnh tăng bạch cầu đơn nhân |
|---|---|
| kéo dài | Cao |
| Màu sắc | Người yêu cầu |
| Mật độ | 1.14 |
| Thân thiện với môi trường | Vâng. |
| Chiều dài sợi | Người yêu cầu |
|---|---|
| Màu sợi | Người yêu cầu |
| Loại sợi | dây cước |
| độ bền của sợi | Cao |
| Máy làm sợi | Người yêu cầu |
| Sử dụng | Màng lọc |
|---|---|
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |
| Sự linh hoạt | Cao |
| Ứng dụng | máy đùn |
| Mô hình | Màn thông minh |
|---|---|
| Loại sợi | Ni lông 6 |
| Vận chuyển | Giao hàng trong vòng 15 ngày sau khi thanh toán |
| Bao bì | Thùng carton, pallet, tùy chỉnh |
| Mật độ | 0,92 G/cm3 |
| Thông số kỹ thuật | 50D |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưới đánh cá, chỉ khâu, lông bàn chải, v.v. |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | 15D/1F |
| Mô hình | Màn thông minh |
| Ngang nhau | Mượt mà |
| Thông số kỹ thuật | 50D |
|---|---|
| Ứng dụng | Lưới đánh cá, chỉ khâu, lông bàn chải, v.v. |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | 15D/1F |
| Mô hình | Màn thông minh |
| Ngang nhau | Mượt mà |