| Số lượng sợi | Người yêu cầu |
|---|---|
| Độ giãn dài sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| sợi xoắn | Không có |
| Vật liệu | sợi tổng hợp |
| Loại | dây cước |
|---|---|
| kéo dài | 30% |
| Ứng dụng | máy đùn |
| Tính năng | sợi carbon gia cố |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |
| Mã HS | 5404110010 |
|---|---|
| Loại sợi | Ni lông 6 |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Bao bì | Thùng carton, pallet, tùy chỉnh |
| Mật độ | 0,92 G/cm3 |
| Kháng thời tiết | Xuất sắc |
|---|---|
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| dễ cháy | UL94 V-2 |
| Điểm nóng chảy | 225-235°C |
| Độ giãn dài khi đứt | ≥ 20% |
|---|---|
| Màu sắc | Tự nhiên |
| Vật liệu | Loại nhựa nhiệt dẻo |
| Độ bền kéo | ≥ 1,5 GPa |
| Kháng thời tiết | Xuất sắc |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Độ mềm của sợi | Mềm mại |
| độ bền của sợi | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt độ của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| kháng hóa chất | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| kéo dài | Cao |
| Vật liệu | Nylon |
| mềm mại | Cao |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Độ mềm của sợi | Mềm mại |
| độ bền của sợi | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt độ của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Độ mềm của sợi | Mềm mại |
| độ bền của sợi | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt độ của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Độ mềm của sợi | Mềm mại |
| độ bền của sợi | Cao |
| Khả năng chịu nhiệt độ của sợi | Cao |
| Loại sợi | dây cước |