| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Màu sắc | Màu sắc đa dạng |
|---|---|
| Đường kính | Khác nhau |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Hấp thụ độ ẩm | Khác nhau |
| Kiểu | Sợi đơn sợi polyester |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
|---|---|
| Ứng dụng sợi | Gớ, Bọc, giày trên, vv |
| Chứng nhận sợi | ISO9001, SGS, v.v. |
| Màu sợi | Trắng, Đen, Đỏ, Xanh lam, Xanh lục, v.v. |
| Tính năng sợi | Cường độ cao |
| Chống mài mòn | Tốt lắm. |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Chống nước | Cao |
| Kháng UV | Tốt lắm. |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
|---|---|
| Không thấm nước | Cao |
| Màu sắc | Nhìn xuyên, trắng, đen, hoặc tùy chỉnh |
| Sức mạnh phá vỡ | 3-8g/ngày |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| Tỉ trọng | 0,92 G/cm3 |
|---|---|
| Đường kính | 0.08mm-0.3mm |
| đóng gói | Vải Bobbin |
| Kháng hóa chất | Chống hóa chất tuyệt vời |
| Vật liệu | PET (polyetylen terephthalate) |
| biểu tượng | OEM |
|---|---|
| Cách sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| đóng gói | 80g-2500g |