| Loại | dây cước |
|---|---|
| kéo dài | 30% |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |
| Sự linh hoạt | Cao |
| dễ cháy | Không bắt lửa |
| Ứng dụng | máy đùn |
|---|---|
| dễ cháy | Không bắt lửa |
| Chiều kính | 0,1mm |
| Tính năng | sợi carbon gia cố |
| Giảm nhiệt khô | ≤ 8% ((180 °C/8min) |
| Logo | OEM |
|---|---|
| Sử dụng | May, Thêu, Dệt, Công nghiệp ô tô |
| Ứng dụng | Dệt may công nghiệp, lót giày, dệt may gia đình |
| Màu sắc | Theo yêu cầu |
| Bao bì | 80g-2500g |
| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| Độ dày | Người yêu cầu |
| Ứng dụng | trang trí may mặc |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều dài | 200 mét |
| Vật liệu | sợi tổng hợp |
|---|---|
| Độ giãn dài sợi | Cao |
| Co rút sợi | Mức thấp |
| độ bền của sợi | Cao |
| Kết cấu sợi | Mượt mà |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Có khác nhau |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |