| Màu sắc | Màu sắc khác nhau |
|---|---|
| Chiều kính | Có khác nhau |
| Vật liệu | Polyester |
| Hấp thụ độ ẩm | Vâng. |
| Loại | Sợi đơn sợi polyester |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
| Điểm nóng chảy | 210oC |
| Chống tia cực tím | Xuất sắc |
| Số lượng sợi | 15D-2000D |
| Màu sắc | Trắng, đen, đỏ, xanh lá cây, xanh dương, vàng, v.v. |
|---|---|
| Mật độ | 1,14-1,18g/cm3 |
| Chiều kính | 0,08mm-1,5mm |
| Vật liệu | Sợi nylon đơn PA6 |
| Chống dầu | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| kháng hóa chất | Tốt lắm. |
| Giảm nhiệt khô | 8-16% ((200 °C/15 phút) |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Thể loại | Lớp AA |
| Chiều kính | 0,08mm |
|---|---|
| Dẫn nhiệt | 0,25 W/m·K |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Mật độ | 1,38 g/cm³ |
| Độ giãn dài khi đứt | ≥ 20% |
| sức mạnh của nút thắt | Sức mạnh của nút thắt |
|---|---|
| Sử dụng | Vành đai khô polyester Spriral |
| Ứng dụng | Đan, dệt, may, thêu, v.v. |
| xoắn | Độ xoắn thấp |
| Màu sắc | Trắng, đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | PET (Polyethylene Terephthalate) |
|---|---|
| Chiều kính | 0.08mm-0.3mm |
| Tính năng | Độ thấm không khí lớn |
| xoắn | Độ xoắn thấp |
| khả năng chịu nhiệt | Khả năng chịu nhiệt cao |
| Mật độ | 0,92 G/cm3 |
|---|---|
| Sử dụng | Vành đai khô polyester Spriral |
| Ứng dụng | Đan, dệt, may, thêu, v.v. |
| khả năng chịu nhiệt | Khả năng chịu nhiệt cao |
| Tính năng | Độ thấm không khí lớn |
| Người từ chối | 100D-1000D |
|---|---|
| Không thấm nước | Cao |
| Chịu nhiệt độ | -40℃-80℃ |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Không thấm nước | Cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Mạng lưới đánh cá, lưới nông nghiệp, lưới công nghiệp, dây thừng, v.v. |
| Chịu nhiệt độ | -40℃-80℃ |
| kéo dài | 10%-20% |
| kháng hóa chất | Xuất sắc |