| Loại sợi | DTY, sợi |
|---|---|
| Loại | dây cước |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| kéo dài | Mức thấp |
| Gói | Tờ Bobbin hoặc nhựa Bobbin |
| Loại | dây cước |
|---|---|
| Sự chi trả | Western Union, TT, L/C |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Lớp AAA |
| Gói | Tờ Bobbin hoặc nhựa Bobbin |
| kéo dài | 10%-20% |
|---|---|
| kháng hóa chất | Xuất sắc |
| Người từ chối | 100D-1000D |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| sức mạnh của nút thắt | Cao |
| Phong cách | dây tóc |
|---|---|
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Nước bóng | Bán xỉn màu, Trilobal Bright |
| kéo dài | Mức thấp |
| co ngót | Mức thấp |
| Chất lượng | Lớp AAA |
|---|---|
| Sự chi trả | Western Union, TT, L/C |
| Phong cách | dây tóc |
| Loại | dây cước |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Vật liệu | polyetylen mật độ cao (HDPE) |
|---|---|
| Chiều kính | 0,1mm-5 mm |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| kéo dài | 10%-20% |
| mềm mại | Mềm mại |
| co ngót | Mức thấp |
|---|---|
| suốt chỉ | Tấm giấy hoặc nhựa |
| Chiều kính | 0,08-0,5mm |
| Loại | dây cước |
| Chất lượng | Lớp AAA |
| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Chiều kính | 0,1-1,0mm |
| khả năng chịu nhiệt | Cao |
| kháng hóa chất | Tốt lắm. |
| sức mạnh của nút thắt | Cao |
|---|---|
| kéo dài | 10%-20% |
| Chịu nhiệt độ | -40℃-80℃ |
| Người từ chối | 100D-1000D |
| mềm mại | Mềm mại |
| co ngót | Mức thấp |
|---|---|
| Sự chi trả | Western Union, TT, L/C |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Nước bóng | Bán xỉn màu, Trilobal Bright |
| Phong cách | dây tóc |