| Sức mạnh | Cao |
|---|---|
| kéo dài | Mức thấp |
| Ứng dụng | Lưới đánh cá, dây thừng, chổi, bộ lọc công nghiệp |
| khả năng chịu nhiệt | Cao |
| Người từ chối | 100-1000 |
| Người từ chối | 100D-1000D |
|---|---|
| kéo dài | 10%-20% |
| Chống tia cực tím | Xuất sắc |
| Chịu nhiệt độ | -40℃-80℃ |
| mềm mại | Mềm mại |
| suốt chỉ | Tấm giấy hoặc nhựa |
|---|---|
| Nước bóng | Bán xỉn màu, Trilobal Bright |
| Sử dụng | Đan, Dệt, May |
| Loại | dây cước |
| Phong cách | dây tóc |
| Không thấm nước | Xuất sắc |
|---|---|
| Người từ chối | 100-1000 |
| Loại sợi | dây cước |
| khả năng chịu nhiệt | Cao |
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Không thấm nước | Xuất sắc |
|---|---|
| Chịu mài mòn | Xuất sắc |
| Sức mạnh | Cao |
| Chiều kính | 0,1-1,0mm |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Ứng dụng | Mạng lưới đánh cá, lưới nông nghiệp, lưới công nghiệp, dây thừng, v.v. |
|---|---|
| Người từ chối | 100D-1000D |
| mềm mại | Mềm mại |
| Không thấm nước | Cao |
| sức mạnh của nút thắt | Cao |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| co ngót | Mức thấp |
| Loại sợi | DTY, sợi |
| Phong cách | dây tóc |
| suốt chỉ | Tấm giấy hoặc nhựa |
| kháng hóa chất | Tốt lắm. |
|---|---|
| Chống tia cực tím | Xuất sắc |
| Loại sợi | dây cước |
| Vật liệu | polyetylen |
| Bao bì | Ống cuốn, suốt chỉ, cuộn dây |
| khả năng chịu nhiệt | Cao |
|---|---|
| Loại sợi | dây cước |
| kháng hóa chất | Tốt lắm. |
| Chiều kính | 0,1-1,0mm |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Người từ chối | 50D-300D |
|---|---|
| Chiều kính | 0.08mm-0.3mm |
| kháng hóa chất | Chống hóa chất tuyệt vời |
| Màu sắc | Trắng, đen hoặc tùy chỉnh |
| Mật độ | 0,92 G/cm3 |